วันที่ 6 สิงหาคม 2564 เวลา 16.00น นายศุภโยค ลอดิง นายกเทศมนตรีตำบลบูเก๊ะตา พร้อมคณะผู้บริหาร และพนักงานเทศบาล ร่วมต้อนรับ นายสัมพันธ์ มะยูโซ๊ะ (สส.บีลา)กรรมการบริหารพรรคพลังประชารัฐ และสมาชิกผู้แทนราษฏร จังหวัดนราธิวาส เขต2 พร้อมคณะ ที่ได้นำถุงปันน้ำใจ รวมใจสู้ภัย COVID-19 ที่ประกอบด้วย เครื่องอุปโภด-บริโภค จำนวน 70 ชุด เพื่อมอบให้กับครอบครัวผู้ได้รับความเดือดร้อน และได้รับผลกระทบจากโรค COVID-19 จากนั้น นายกฯ และคณะได้นำท่าน สา.บีลา และคณะ ลงพื้นที่พบปะ เยี่ยมเยียน และให้กำลังใจครอบครัวกลุ่มเป้าหมาย จำนวน 2 ครอบครัว
เทศบาลตำบลบูเก๊ะตา ขอขอบคุณในความปรารถนาดีและความห่วงใยของท่าน สส.บีลา และคณะ มา ณ โอกาสนี้ ขออัลลอฮทรงตอบแทนความดีแก่ท่าน อามีน ![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/20/1.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/20/1.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/20/2.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/20/4.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/20/5.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/20/6.jpg)