วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 09.00 น. นายศุภโยค ลอดิง นายกเทศมนตรีตำบลบูเก๊ะตา ร่วมประชุมกับ สภาเด็กและเยาวชนเทศบาลตําบลบูเก๊ะตา และหัวหน้ากองทุนเด็กกำพร้าเทศบาลตําบลบูเก๊ะตา กองทุนเด็กกำพร้า ทต.บูเก๊ะตา
ในการนี้สภาเด็กและเยาวชนเทศบาลฯ ได้ระดมทุนมอบเงินจำนวนหนึ่ง เพื่อซื้อผ้าคลุมให้กับเด็กกำพร้าในกองทุนเด็กกำพร้าเทศบาลตําบลบูเก๊ะตา เพื่อเป็นชุดรายอในปีนี้
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/54/anigif.gif)
![??](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t5d/1/16/1f9d5_1f3fb.png)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/54/anigif.gif)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/54/329782992_6038599196162468_5250914745659221525_n.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/54/329782491_632945635260132_161235982986799242_n.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/54/329625394_570645554951766_3845681216931414019_n.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/54/329582591_1356563858217478_1511205328375690677_n.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/54/329567066_479246770900713_8238765786177546186_n.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/54/329254372_632497892017172_7882295807282330933_n.jpg)