วันที่ 3 มกราคม 2566 เวลา นายศุภโยค ลอดิง นายกเทศมนตรีเทศบาลตำบลบูเก๊ะตา พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่ ร่วมมอบกระเช้าเพื่อแสดงความปรารถนาดี และรับพรปีใหม่ นายรุสดี ปูรียา นายอำเภอแว้ง นายศราวุธ นิลกาญจน์ ปลัดอาวุโสอำเภอแว้ง และนางมารีแย บือราเฮง ท้องถิ่นอำเภอแว้ง และวันนี้ 5 มกราคม 2566 นายก นำคณะครอบครัวเทศบาลตําบลบูเก๊ะตา มอบกระเช้าปีใหม่ให้กับผู้ใหญ่ที่เคารพนับถือในพื้นที่ ประกอบด้วย นายฮำแด อาหมัด อดีตนายกเทศมนตรีตำบลบูเก๊ะตา นายสุริยา นิมะ ซึ่งปัจจุบันดำรงตำแหน่งประธานกรรมการสถานศึกษา ศพด.ทต.บูเก๊ะตา#สวัสดีปีใหม่2566 #Happynewyear2023 ![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/38/322993988_631418972006892_3996940803045818820_n.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/38/322993988_631418972006892_3996940803045818820_n.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/38/323003127_1322531468539512_2714582842806386969_n.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/38/323324981_570289314542962_5660870811897229486_n.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/38/324097040_3375141459425581_2957199025059482472_n.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/38/324147154_5887096598003458_133943265556133946_n.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/38/324148475_1517301828790392_7183312544765698502_n.jpg)