วันที่ 5 มกราคม 2566 เวลา 10:30 น. นายศุภโยค ลอดิง นายกเทศมนตรีเทศบาลตำบลบูเก๊ะตา พร้อมด้วย นายอาหะมะ มะยูโซะ นักพัฒนาชุมชน และพนักงานเทศบาลฯ ลงพื้นที่ให้กำลังใจและมอบเงินสวัสดีการ ให้กับผู้สูงอายุที่เป็นสมาชิกกองทุนที่เจ็บป่วย และนอนพักรักษาตัวที่โรงพยาบาล จำนวน 2 ท่าน รายละ 500 บาท และมอบเงินช่วยเหลือค่าทำศพ(ซารีกัตมาตี) ให้ครอบครัวผู้สูงอายุที่เสียชีวิตและเป็นสมาชิกกองทุนจำนวน 1 ราย รายละ 3000 บาท#ซารีกัตมาตีเทศบาลบูเก๊ะตา ![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/37/322945224_3421773324711585_5965190139669878435_n.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/37/322945224_3421773324711585_5965190139669878435_n.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/37/323161251_3310357202585375_1676646070564962975_n.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/37/323773365_815573420169493_5251045035249312058_n.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/37/323869770_1110258146310900_856794242077957816_n.jpg)