วันที่ 2 พฤศจิกายน 2565 นายศุภโยค ลอดิง นายกเทศมนตรีตำบลบูเก๊ะตา ได้เข้าร่วมประชุมหัวหน้าส่วนราชการ/ กบอ.สัญจร ประจำเดือนพฤศจิกายน ณ หอประชุมอำเภอแว้งและในโอกาสนี้นายกฯ ได้รับโล่รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่1 ในการประกวดขบวนแห่ ในงานสืบสานประเพณีวัฒนธรรม ครบ 120 อำเภอแว้ง ประจำปี 2565 ซึ่งได้จัดงานขึ้นในระหว่างวันที่ 6-12 กันยายน 2565 ที่ผ่านมา ![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/12/312823000_489308963229669_4102669137814604848_n.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/12/312823000_489308963229669_4102669137814604848_n.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/12/313166493_489308979896334_3036291257763660195_n.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/12/313389866_489309023229663_7354094566493334151_n.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/12/313392442_489309053229660_4957226038849663390_n.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/12/313407203_489309139896318_5032025129028968196_n.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/12/313410585_489309133229652_3423867707579722567_n.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/12/313418066_489308936563005_4295929682762673437_n.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/12/313418346_489309236562975_8639374191155167975_n.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/12/313420870_489309153229650_411899006671984656_n.jpg)