วันที่ 11 สิงหาคม 2564 เวลา 13.30น พันตรี สมโภชน์ เหมือนทิพย์ ผบ.ร้อย ทพ.1004 ได้มอบเตียงสนาม จำนวน 15 เตียง ให้กับเทศบาลตำบลบูเก๊ะตา เพื่อจัดเตรียมสถานที่เป็นศูนย์พักคอย (community lsolation:ci)ณ ศูนย์otop โดยมีนายศุภโยค ลอดิง นายกเทศมนตรีตำบลบูเก๊ะตา พร้อมเจ้าหน้าที่ เป็นผู้รับมอบ
เทศบาลตำบลบูเก๊ะตา ขอขอบคุณ ในความปรารถนาดีและห่วงใย ของ หน่วยเฉพาะกิจ กรมทหารพราน ที่ 10 ![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/24/2.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/24/2.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/24/3.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/24/4.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/24/5.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/24/6.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/24/7.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/24/8.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/24/9.jpg)