วันที่ 10 สิงหาคม 2564 เวลา 10.30น นายศุภโยค ลอดิง นายกเทศมนตรีตำบลบูเก๊ะตา พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาและเจ้าหน้าที่พนักงานเทศบาล ร่วมมอบถุงยังชีพให้กับ ผู้ยากไร้ และพิการ พร้อมกับติดตามการสร้างห้องน้ำ จำนวน 2 ครอบครัว
จากนั้นได้ร่วมมอบถุงยัชีพให้กับผู้สัมผัสผู้ติดเชื้อโควิด เพื่อเป็นกำลังใจ และแสดงความห่วงใยกับครอบครัว จำนวน 5 ครอบครัว ![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/21/2.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/21/2.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/21/3.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/21/4.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/21/5.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/21/6.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/21/7.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/21/8.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/21/9.jpg)