วันที่ 4 สิงหาคม 2564 เวลา 13.30น นายศุภโยค ลอดิง นายกเทศมนตรีตำบลบูเก๊ะตา พร้อมคณะผู้บริหาร ได้มอบหมายให้สมาชิกสภาฯพนักงานที่มารวมพลทุกๆวันพุธ ร่วมกันพัฒนาในเขตพื้นที่ โดยได้มอบหมายมีกิจกรรมพัฒนาตัดหญ้าและกวาดขยะ ณ บึงละหาร ฉีดนํ้าทำความสะอาดถนนบริเวณชุมชนในตลาด
หลังจากนั้น นายก และคณะได้ออกเยี่ยม และมอบถุงยังชีพให้กับครอบครัว ผู้สัมผัสผู้ติดเชื้อโควิด ในชุมชนบ้านสะบือรัง จำนวน 8 ครอบครัว ![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/18/10.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/18/10.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/18/2.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/18/3.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/18/4.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/18/5.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/18/6.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/18/7.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/18/8.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/18/9.jpg)