วันที่ 16 กรกฎาคม 2564 เวลา09.30น นายศุภโยค ลอดิง นายกเทศมนตรีตำบลบูเก๊ะตา พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ และเจ้าหน้าที่เทศบาล ร่วมกับ ผู้ใหญ่บ้านในพื้นที่ และชาวบ้าน ร่วมกันพัฒนาทำความสะอาด กูโบร์ (ป่าช้า) จำนวน 2 แห่ง กูโบร์ตลาดบูเก๊ะตา และกูโบร์บ้านสูแก
และได้สั่งการ เจ้าหน้าที่ กองช่าง ประดับไฟ ในสวนสาธารณะกูแบบอยอ เพื่อส่งมอบความสุขความสวยงามให้พี่น้องชาวบูเก๊ะตาได้มาถ่ายรูป เช็ดอิน ในวันฮารีรายอ อีดีลอัฎฮา ![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/12/2.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/12/2.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/12/3.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/12/4.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/12/5.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/12/6.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/12/7.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/12/8.jpg)
![](/home/images/download/photo/pachasampan/new/12/9.jpg)